வரான் வரான் பூச்சாண்டி

varaan_varaan_boochandi

சமீபத்தில் இந்தப் பாடல் அடிக்கடி என் காதில் விழுகிறது. அடிக்கடி முணுமுணுக்கிறேன். பேருந்தில் ஒருமுறை அருகிலிருந்தவரின் மொபைலில் ரிங் டோனாக ஒலித்து வியப்பூட்டியது. எந்தப் படத்தில் என்று பலரிடம் கேட்டுப்பார்த்தும் பதிலில்லை. யார் இசையமைத்தது என்று தெரியவில்லை. பாடியவர் குரலும் பரிச்சயமில்லாதிருக்கிறது.

ஆனால் சுண்டியிழுக்கிறது. வீட்டில் என் குழந்தை விரும்பிக் கேட்கிறது. மற்ற பல குழந்தைகளுக்கும் விருப்பமான பாடலாக இது இருப்பது தெரிகிறது. இந்தப் பாடலின் ஈர்ப்பு புன்னாகவராளியில் மட்டுமில்லை. பின்னணி இசையில் சில புராதன வாத்தியங்களின் ஒலிகளுக்கு நவீன கருவிகளின்மூலம் மறுபிறப்பளித்து, சரியாகச் சேர்த்திருப்பது கிறங்கவைக்கிறது.

இதன் இசையமைப்பாளர் யார் என்று உங்களில் யாருக்கேனும் தெரியுமா? கேட்டுவிட்டுச் சொல்லுங்கள்.

17 comments

புத்தகப் பட்டியல்

யதி – புதிய நாவல்

அமேசான் ஆசிரியர் பக்கம்

முந்தையவை

தொகுப்பு

புதியவை

வகை

மின்னஞ்சலில் பெற